Lớp 9/5 Trường THCS Ngô Quyền niên khóa 06/07

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Lớp 9/5 Trường THCS Ngô Quyền niên khóa 06/07

CONNECTING ALWAYS...

3 posters

mọi người hãy cùng tâm sự về ngày tồi tệ nhất của mình nào

ZGMF_X19_Justice
    ZGMF_X19_Justice
    Binh nhất
    Binh nhất

mọi người hãy cùng tâm sự về ngày tồi tệ nhất của mình nào Empty mọi người hãy cùng tâm sự về ngày tồi tệ nhất của mình nào

Bài gửi  ZGMF_X19_Justice Wed Nov 26, 2008 9:22 pm

Người ta nói sáng sớm ra đường mà gặp mèo đen là xui, quả ko sai. Một hôm tui ra đường thấy con mèo đen rồi cười vào câu nói ấy. Đến trưa hôm đó đi học, bị 2 thằng học lớp 9 tông phải ma còn bị nó chửi nữa. Tới đúng giờ kiểm tra thì bút bể bi, chì hết ngòi. Sau đó phát bài kiểm tra trước dc cây gậy Trường Sơn. Câm nín luôn. Chiều về bị bồ giận phải mất mấy tiếng xin lỗi. Đúng mệt luôn. Hôm đó đúng là 1 ngày khốn nạn. mọi người hãy cùng tâm sự về ngày tồi tệ nhất của mình nào 29959
    pe la nhoc
    pe la nhoc
    Lính lau súng
    Lính lau súng

mọi người hãy cùng tâm sự về ngày tồi tệ nhất của mình nào Empty Re: mọi người hãy cùng tâm sự về ngày tồi tệ nhất của mình nào

Bài gửi  pe la nhoc Sun Nov 30, 2008 9:44 am

mọi người hãy cùng tâm sự về ngày tồi tệ nhất của mình nào 37801 thjf hok daiz? ghe^ zaj.?
    popper_b
    popper_b
    Lính lau súng
    Lính lau súng

mọi người hãy cùng tâm sự về ngày tồi tệ nhất của mình nào Empty Re: mọi người hãy cùng tâm sự về ngày tồi tệ nhất của mình nào

Bài gửi  popper_b Sun Nov 30, 2008 6:38 pm

uahz cai do hen xui thui thi` minh` cu giu~ can? than me tin' chut cung~ hok sao hehe an toan` la` tren het'

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: Sun May 19, 2024 5:37 pm